Aek kamsook

Aek kamsook

ผู้เยี่ยมชม

กล้องวัดมุมรุ่นไหนที่มีเลเซอร์บ้าง (297 อ่าน)

17 พ.ค. 2566 16:16

ผมสนใจกล้องวัดมุมรุ่นที่มีเลเซอร์รบกวนช่วยแนะนำสินค้าด้วยครับ พอดีต้องการใช้งานเร่งด่วนครับ

Aek kamsook

Aek kamsook

ผู้เยี่ยมชม

Admin_support

ผู้ดูแล

17 พ.ค. 2566 16:43 #1

เรียนคุณ Aek kamsook ทางร้านของเราขออนุญาติแนะนำเป็นกล้องวัดมุม PRECISION รุ่น DE-2L ซึ่งมีทั้งเลเซอร์ชี้เป้า และชี้หมุด ซึ่งจะสะดวกและประหยัดเวลาต่อการใช้งานมากๆ ค่ะ

ผู้ดูแล

bang

bang

ผู้เยี่ยมชม

29 พ.ค. 2566 09:04 #2

ผมเคยใช้กล้องไลน์PRECISION DE-2ที่หน้างานไม่แน่ใจเลยครับว่ารุ่นนี้มีเลเซอร์ชี้เป้ารึเปล่า

bang

bang

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

12 มิ.ย. 2566 15:17 #3

ขออนุญาตแจ้งเพิ่มเติมค่ะกล้องวัดมุม PRECISION รุ่น DE-2L เป็นกล้องที่มีระบบกล้องเล็งมีเลเซอร์ชี้เป้าค่ะ

ผู้ดูแล

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้