wang

wang

ผู้เยี่ยมชม

กล้องระดับมีเสียงกุกกักแบบนี้กล้องมีปัญหาใช่ไหม (163 อ่าน)

1 มิ.ย. 2566 14:27

ผมซื้อกล้องระดับมาแต่มีเสียงกุกๆกักๆแบบนี้กล้องผมเสียรึเปล่าครับ หรือมีวิธีแก้มั้ยไม่ให้กล้องมีเสียงแบบนี้ครับ

wang

wang

ผู้เยี่ยมชม

Admin_support

ผู้ดูแล

7 มิ.ย. 2566 09:12 #1

เป็นปกติค่ะคุณลูกค้า เพราะเป็นตัว Auto level ชดเชยค่าระดับของตัวกล้องค่ะ

ช่วยให้ผลลัพธ์ของการวัดระดับมีความแม่นยำและน่าเชื่อถือมากยิ่งขึ้นค่ะ

ผู้ดูแล

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้